Tare da saurin haɓaka hanyoyin haɗaɗɗun da'irori da cikakken shaharar sadarwar 5G, kasuwar lantarki ta ci gaba da haɓaka girma mai lamba biyu na 10% a cikin ƴan shekarun da suka gabata.Bayyanar nau'ikan da ke tasowa da haɓakar basirar nau'ikan al'ada sun zama babban ƙarfin haɓaka kasuwa.Bayyanar nau'ikan nau'ikan da ke fitowa kamar na'urori masu sawa, kyamarori masu aiki, da jirage marasa matuki sun kasance galibi saboda bambance-bambancen yanayin amfani da haɓakar amfani;kuma a ƙarƙashin ƙirƙirawar fasaha da haɓakawa, haɓakawa na fasaha kamar wayoyin hannu, lasifika, da belun kunne sun fitar da cikakkun bayanai masu alaƙa.Sub-kasuwa ya ci gaba da karfi maye bukatar.
Gabaɗaya, rumbun na'urar na'urorin lantarki suna da rauni sosai, kuma sauye-sauyen matsa lamba na cikin gida da ke haifar da jigilar iska da kuma amfani da yau da kullun na iya haifar da gazawar hatimi cikin sauƙi da gurɓatawa, wanda ke haifar da gazawar na'urorin lantarki.Na'urorin lantarki ta hannu suna buƙatar magance sakamakon canje-canje a matsa lamba na ciki, kamar canje-canjen yanayin zafi ko tsayi.Yadda za a saki matsin lamba a cikin rami a cikin lokaci matsala ce da kowane mai haɓaka na'urar lantarki da mai ƙira ke buƙatar fuskanta.
A matsayin wani kamfani tare da tarin fasaha na dogon lokaci da ePTFE membrane R & D da ƙarfin samarwa, aynuo yana da dogon lokaci layout don haɓaka masana'antar kera motoci, zurfin bincike kan yanayin aikace-aikacen samfuran sassan auto, da bincike da taƙaitaccen bayanin buƙatar samfuran iska.A cikin shekaru da yawa, aynuo ya samar da cikakken sa na hana ruwa da kuma samun iska don masana'antar kera motoci.Dogaro da gogaggun R&D ɗinmu da ƙungiyar tallafin fasaha, Aynu yanzu ya samar da manyan kamfanonin kera motoci da yawa.
Dangane da ci gaban masana'antar kera motoci, aynuo ya kafa ƙwararrun ƙungiyar don tuki mai sarrafa kansa da sabbin masana'antar makamashi, yin hulɗa tare da kamfanoni a cikin masana'antar, kuma yana haɓaka samfuran hana ruwa da numfashi tare da ingantaccen dogaro na dogon lokaci.Tuki mai cin gashin kansa da sabbin samfuran makamashi da aka bayar an yi amfani da su da yawa waɗanda masana'antun mota ke amfani da su.
Lokacin aikawa: Nuwamba-07-2022